Hotline Hotline: 0938.63.63.70
  • http://facebook.com
  • https://google.com.vn
  • http://twitter.com
  • http://youtube.com
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
Chi tiết sản phẩm

Cáp quang treo 8 sợi GYTC8S-SM-8B1 Singlemode

  • Mã sản phẩm: GYTC8S-SM-8B1
  • Giá: 15.500 VNĐ
  • Tình trạng: Còn Hàng
  • Bảo hành :
  • Lượt xem: 350
  • Bảng giá:
Mô tả
Cáp quang treo 8 sợi GYTC8S-SM-8B1 Cáp quang treo Singlemode 8 sợi (8 core/8 FO) sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời .Cáp quang là một loại cáp viễn thông làm bằng thủy tinh hoặc nhựa, sử dụng ánh sáng để truyền tín hiệu. Cáp quang dài, mỏng thành phần của thủy tinh trong suốt bằng đường kính của một sợi tóc. Chúng được sắp xếp trong bó được gọi là cáp quang và được sử dụng để truyền tín hiệu trong khoảng cách rất xa. Không giống như cáp đồng truyền tín hiệu bằng điện, cáp quang ít bị nhiễu, tốc độ cao (đây là tốc độ truyền dữ liệu, phân biệt với tốc độ tín hiệu) và truyền xa hơn.

Cáp quang treo 8 sợi GYTC8S-SM-8B1 
Cáp quang treo Singlemode 8 sợi (8 core/8 FO) sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời .Cáp quang là một loại cáp viễn thông làm bằng thủy tinh hoặc nhựa, sử dụng ánh sáng để truyền tín hiệu. Cáp quang dài, mỏng thành phần của thủy tinh trong suốt bằng đường kính của một sợi tóc. Chúng được sắp xếp trong bó được gọi là cáp quang và được sử dụng để truyền tín hiệu trong khoảng cách rất xa. Không giống như cáp đồng truyền tín hiệu bằng điện, cáp quang ít bị nhiễu, tốc độ cao (đây là tốc độ truyền dữ liệu, phân biệt với tốc độ tín hiệu) và truyền xa hơn.

ỨNG DỤNG


- Tiêu chuẩn sợi cáp quang singlemode: ITU-T G.652D, G.655.
- Sợi quang treo nằm trong ống lỏng và di chuyển tự do trong ống. Ống đệm lỏng có tác dụng bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học.
- Sợi quang treo sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu tới mức tối đa
- Các ống đệm lỏng được bện xung quanh các thành phần chịu lực trung tâm, bảo vệ sợi quang khỏi những tác động khi lắp đặt và ảnh hưởng của môi trường (đặc biệt là sức kéo căng theo chiều dọc)
Cáp quang treo singlemode sử dụng Công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và chống ẩm hiệu quả nhất.
- Cáp được thiết kế với vật liệu khô hoàn toàn,phi kim loại nên có đường kính nhỏ gọn và rất nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Giảm thiểu tải trọng trên cột vì có đường kính nhỏ và nhẹ với cường độ chịu lực cao dựa vào các sợi tổng hợp chịu lực aramid. 
Cáp quang treo singlemode Chịu lực căng tối đa lên đến 50 kN.
- Khoảng vượt lên đến 500m. (tùy vào khoảng vượt mà phân phối các loại sợi aramide phù hợp trong quá trình sản xuất).
- Cáp được thiết kế phi kim loại với vật liệu cách nhiệt tốt, chống sét tốt, hoàn toàn không bị ảnh hưởng bởi dòng điện cao thế, không ảnh hưởng bởi từ trường.
- Cáp được thiết kế để treo cột, đi trong nhà,hoặc bên ngoài trời, sử dụng cho mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài.
Cáp quang treo singlemode được thiết kế với 2 lớp vỏ ngoài bằng chất liệu nhựa HDPE, do đó sẽ không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và các bức xạ tử ngoại, phù hợp để lắp đặt trên đường dây điện và song song với đường dây điện trên cùng một tháp truyền tải điện, đặc biệt có thể sử dụng cho các khoảng vượt lớn và các ứng dụng khác.
 
ĐẶC ĐIỂM 

1. Cách thức lắp đặt : Tự hỗ trợ trên không
2. Thích hợp cho Treo 
3. Kiểu sợi quang : Single- Mode
4. Số lượng lõi cáp quang : 8 Core
5. Dây nhôm LAP được đặt vào quang lõi , được lấp đầy bằng hợp chất để bảo vệ nó khỏi sự thấm nước.
6. Vỏ dây được bọc thép và dải thép bọc làm cho dây cáp tăng đặc tính chống ẩm và chịu va đập.
7. Kết cấu rắn chắc và nhẹ nhàng , có tính mềm dẻo và chịu được sự uốn cong
 

FEATURES

  • Being used full section water retardant structure it possesses good water retardant and damp proof property.
  • Special factice is filled into inside of loosing jacket and taken key protection to optical fiber.
  • Vertical wrapped steel strip strengthens resisting lateral pressure ability.
  • Compact structure and lightness, flexible and good bend-resistant performance.
  • Proper design, precise control for fiber excess length and distinct stranding process render the cable excellent mechanical and environmental properties.
  • 8 font self undertaken type structure possesses high tensile strength and is convenient for aerial installation cost is cheap.
  • The service life of the product will be more 30 years.
  • Complies with Standard YD/T 1155-2001 as well as IEC60794-1.

 

CABLE STRUCTURE

Optical Characteristics

 

G.652

G.655

50/125μm

62.5/125μm

Attenuation(+20°C)

@850nm

 

 

≤3.0 dB/km

≤3.0 dB/km

@1300nm

 

 

≤1.0 dB/km

≤1.0 dB/km

@1310nm

≤0.36 dB/km

≤0.40 dB/km

 

 

@1550nm

≤0.22 dB/km

≤0.23dB/km

 

 

Bandwidth (Class A)

@850nm

 

 

≥500 MHz·km

≥200 MHz·km

@1300nm

 

 

≥1000 MHz·km

≥600 MHz·km

Numerical Aperture

 

 

 

0.200±0.015NA

0.275±0.015NA

Cable Cut-off Wavelength

 

≤1260nm

≤1480nm

 

 

 

Technical parameters

Cable Type (Increased by 2 fibers)

Fiber Count

Cable Weight kg/km

Cable Diameter mm

Tensile Strength Long/Short term N

Crush Resistance Long/Short term N/100mm

Bending Radius Static/Dynamic(mm)

Supporting Wire Spec

Applications

GYTC8S

2~12

118

7.65*14.5

≥2000/≥6000

≥300/≥1000

80/160

Φ1.mm*7 Stranded wires

Aerial Rural communication local trunk line CATV & computer network system

GYTC8S

14~24

129

8.2*15.1

90/180

Storage /Operating Temperature: -40 to +70

PACKAGING

Cable be reeled on the Fumigated Wooden Drum as following

ORDER INFORMATION

SINGLE-MODE

[A]

Part Number

Description

 

GYTC8S-SM-4B1

4 Fibers Single-mode Aerial Self-supporting Figure 8 Cable GYTC8S

GYTC8S-SM-6B1

6 Fibers Single-mode Aerial Self-supporting Figure 8 Cable GYTC8S

GYTC8S-SM-8B1

8 Fibers Single-mode Aerial Self-supporting Figure 8 Cable GYTC8S

GYTC8S-SM-12B1

12 Fibers Single-mode Aerial Self-supporting Figure 8 Cable GYTC8S

 

GYTC8S-SM-24B1

24 Fibers Single-mode Aerial Self-supporting Figure 8 Cable GYTC8S

 

GYTC8S-SM-48B1

48 Fibers Single-mode Aerial Self-supporting Figure 8 Cable GYTC8S

 

GYTC8S-SM-96B1

96 Fibers Single-mode Aerial Self-supporting Figure 8 Cable GYTC8S

MULTIMODE

[B]

Part Number

Description

 

GYTC8S-MM-4A1a

4 Fibers 50/125μm Multimode Aerial Self-supporting Figure 8 Cable GYTC8S

GYXTC8S-MM-6A1a

6 Fibers 50/125μm Multimode Aerial Self-supporting Figure 8 Cable GYTC8S

GYXTC8S-MM-8A1a

8 Fibers 50/125μm Multimode Aerial Self-supporting Figure 8 Cable GYTC8S

GYXTC8S-MM-12A1a

12 Fibers 50/125μm Multimode Aerial Self-supporting Figure 8 Cable GYTC8S

GYXTC8S-MM-24A1a

24 Fibers 50/125μm Multimode Aerial Self-supporting Figure 8 Cable GYTC8S

 

GYXTC8S-MM-48A1a

48 Fibers 50/125μm Multimode Aerial Self-supporting Figure 8 Cable GYTC8S

 

GYXTC8S-MM-96A1a

96 Fibers 50/125μm Multimode Aerial Self-supporting Figure 8 Cable GYTC8S

Sản phẩm cùng loại

Kính gửi đến khách hàng bảng danh sách dịch vụ sửa chữa có tại V.S.T- Cài đặt hệ thống máy tính để bàn, laptop cùng các phần mềm ứng dụng.- Sửa chữa phần...
Dịch vụ thu mua laptop cũ giá cao tận nơi tại BìnhDương, Đồng NaiChuyên thu mua laptop cũ giá cao tận nơi tại Bình Dương, Đồng Nai . Các bạn có nhu cầu các dịch...
Dịch vụ thu mua laptop cũ giá cao tận nơi tại BìnhDương, Đồng NaiChuyên thu mua laptop cũ giá cao tận nơi tại Bình Dương, Đồng Nai . Các bạn có nhu cầu các dịch...
Copyright © 2015 by VST. All rights reserved.