Hotline Hotline: 0938.63.63.70
  • http://facebook.com
  • https://google.com.vn
  • http://twitter.com
  • http://youtube.com
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
Chi tiết sản phẩm

Bộ thu tín hiệu SFP 155Mbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1013-20

  • Mã sản phẩm: APTEK APS1013-20
  • Giá: Liên hệ
  • Tình trạng: Còn Hàng
  • Bảo hành : 12 Tháng
  • Lượt xem: 252
  • Bảng giá:
Mô tả
Bộ thu tín hiệu SFP 155Mbps, 1 core, Single-Mode APTEK APS1013-20 Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps. Loại tín hiệu: Single-Mode. Cổng kết nối quang: LC Bước sóng phát Tx: 1310nm. Bước sóng thu Rx: 1550nm. Khoản cách truyền dữ liệu: 20km. Tương thích với: RoHS, SFF8472. Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu. Thời gian bảo hành 12 tháng

Module quang SFP là gì?

Module quang về cơ bản cũng giống như bộ chuyển đổi quang điện hay gọi là Converter quang, Module quang SFP được biết đến là thiết bị tối quan trọng trong quá trình thu, phát tín hiệu của ngành công nghệ viễn thông.

Module quang có kích thước nhỏ gọn chỉ như một chiếc USB có khả năng cắm nóng vào các thiết bị. Module quang SFP là một giao thức kết nối và chuyển đổi được thiết kế với hệ thống cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP (viết tắt của Small Form Factor). Mỗi module quang đều có 2 đầu một gắn với các Router, Switch… và đầu còn lại gắn với dây nhảy quang.

APTEK APS1013-20

- Tốc độ truyền dữ liệu: 155Mbps.
- Loại tín hiệu: Single-Mode.
- Cổng kết nối quang: LC
- Bước sóng phát Tx: 1310nm.
- Bước sóng thu Rx: 1550nm.
- Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
- Tương thích với: RoHS, SFF8472.
- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
- Hỗ trợ DDM.
- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
- Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.

Sản phẩm cùng loại

Kính gửi đến khách hàng bảng danh sách dịch vụ sửa chữa có tại V.S.T- Cài đặt hệ thống máy tính để bàn, laptop cùng các phần mềm ứng dụng.- Sửa chữa phần...
Dịch vụ thu mua laptop cũ giá cao tận nơi tại BìnhDương, Đồng NaiChuyên thu mua laptop cũ giá cao tận nơi tại Bình Dương, Đồng Nai . Các bạn có nhu cầu các dịch...
Dịch vụ thu mua laptop cũ giá cao tận nơi tại BìnhDương, Đồng NaiChuyên thu mua laptop cũ giá cao tận nơi tại Bình Dương, Đồng Nai . Các bạn có nhu cầu các dịch...
Copyright © 2015 by VST. All rights reserved.