Hotline Hotline: 0938.63.63.70
  • http://facebook.com
  • https://google.com.vn
  • http://twitter.com
  • http://youtube.com
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
  • wowslideshow
Chi tiết sản phẩm

Fiber Converter 1 Port 10-100M Fast Ethernet YT-8110SB-80A,B

  • Mã sản phẩm: YT-8110SB-80B
  • Giá: 1.450.000 VNĐ
  • Tình trạng: Còn Hàng
  • Bảo hành : 12 Tháng
  • Lượt xem: 157
  • Bảng giá:
Mô tả
MODEL YT-8110SB-11-80B là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 80Km với cáp Single-mode. MODEL YT-8110SB-11-80B có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 1 sợi quang ) đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Single-mode. MODEL YT-8110SB-11-80B tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110SB-11-68B không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Giới thiệu sản phẩm 
MODEL YT-8110SB-11-80B là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 80Km với cáp Single-mode. MODEL YT-8110SB-11-80B   có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang( loại 1 sợi quang ) đầu kết nối SC, FC hoặc ST sử dụng cáp Single-mode. MODEL YT-8110SB-11-80B   tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL YT-8110SB-11-68B không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong truyền hình cáp, FTTB/ FTTH băng thông rộng thông minh.

Đặc điểm

1. Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100Mbps Fast Ethernet

2. Khoảng cách truyền trên sợi cáp quang: 80 km

3.Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang ( 1 sợi quang chuẩn SC, FC hoặc ST đánh dấu B tương ứng với  bộ phát 1550nm đến bộ thu 1310nm)

4.Kết nối cổng mạng: RJ45

5. Cổng quang kết nối: SC

6. Bước sóng

 Bước sóng phát Tx: 1550nm WDM Bidi

 Bước sóng thu Rx: 1310nm WDM Bidi

 Ghép kênh theo bước sóng WDM (Wavelength Devision Multiplexing) là công nghệ 'trong một sợi quang đồng thời truyền dẫn nhiều bước sóng tín hiệu quang'.

 Bộ ghép/ tách tín hiệu là thiết bị quang dùng để kết hợp các tín hiệu truyền đến từ các sợi quang khác nhau, cho phép ánh sáng truyền theo 2 chiều (Bidirectional)

7. Loại tín hiệu: Single-Mode

8.Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps

9. Chuẩn giao tiếp: IEEE802.3, 100Base-FX, IEEE802.3u

10. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX,   IEEE802.3 100Base-FX
11. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M
12. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex, điểm tới điểm
13. Sử dụng nguồn 5V DC
14. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
15. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch YT-81/4-2A

Sản phẩm cùng loại

Kính gửi đến khách hàng bảng danh sách dịch vụ sửa chữa có tại V.S.T- Cài đặt hệ thống máy tính để bàn, laptop cùng các phần mềm ứng dụng.- Sửa chữa phần...
Dịch vụ thu mua laptop cũ giá cao tận nơi tại BìnhDương, Đồng NaiChuyên thu mua laptop cũ giá cao tận nơi tại Bình Dương, Đồng Nai . Các bạn có nhu cầu các dịch...
Dịch vụ thu mua laptop cũ giá cao tận nơi tại BìnhDương, Đồng NaiChuyên thu mua laptop cũ giá cao tận nơi tại Bình Dương, Đồng Nai . Các bạn có nhu cầu các dịch...
Copyright © 2015 by VST. All rights reserved.